RAM Corsair Vengeance RGB 96GB (48GBx2) DDR5 Bus 5600MHz (CMH96GX5M2B5600C40)
MSP: RAMCS031
Đánh giá:
Lượt xem: 1035
Build PC với sản phẩm này
  • Dung lượng cấu hình: 2x48GB
  • Chuẩn kết nối: DDR5
  • Tương thích : Intel 600 và 700 Series
  • Bus XMP: 5600 Mhz
  • Độ trễ XMP: CL40-40-40-77
  • Điện áp XMP: 1.25V
  • Tự sửa lỗi ECC: Không
  • Tản nhiệt: Có
  • LED : Có
Xem thêm
Khuyến mãi khi mua sản phẩm
Giảm ngay 6% (Lên Đến 9.000.000đ) khi Build kèm PC (Chi Tiết TẠI ĐÂY)
Giảm thêm 2% khi Build PC kèm Màn Hình
Giảm thêm 3% khi Build PC kèm Gaming Gear
38.990.000đ
39.990.000đ
-3%
Bảo hành 36 Tháng
Hỗ trợ trả góp 0%, trả trước 0 đ
Hoàn tiền 200% nếu có hàng giả
Giao hàng nhanh trên toàn quốc
Hỗ trợ kĩ thuật online 24/7
Vệ sinh miễn phí PC, Laptop trọn đời
Mô tả sản phẩm
Đánh giá chi tiết RAM Corsair Vengeance RGB 96GB (48GBx2) DDR5 Bus 5600MHz (CMH96GX5M2B5600C40)
RAM Corsair Vengeance RGB 96GB DDR5 Bus 5600MHz CMH96GX5M2B5600C40 là dòng bộ nhớ trong của hãng Corsair với thiết kế hiện đại kèm theo hệ thống chiếu sáng RGB bắt mắt, đồng thời mang lại hiệu suất cao.
Dung lượng RAM Corsair Vengeance RGB CMH96GX5M2B5600C40 lớn
TNC Store RAM Corsair Vengeance RGB 96GB (48GBx2) DDR5 Bus 5600MHz (CMH96GX5M2B5600C40)
Tiết kiệm năng lượng và điện năng
Ram CMH96GX5M2B5600C40 Corsair với điện áp đánh giá 1.25V, Ram DDR5 này tiết kiệm năng lượng và giúp máy tính hoạt động ổn định mà không gây nhiệt độ cao.
CMH96GX5M2B5600C40 với tốc độ Bus ấn tượng
Với tốc độ bus 5600MHz, Ram Corsair Vengeance RGB 96GB đảm bảo xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả, tối ưu hóa và đảm bảo hiệu suất máy tính của bạn trong mọi tình huống.
CMH96GX5M2B5600C40 cho ánh sáng RGB đa dạng, bắt mắt
DDR5 tiên tiến, hiện đại nhất
Tương thích đa dạng, linh hoạt
Mỗi bộ nhớ RAM Corsair Vengeance LPX 8GB DDR4 3200MHz CMK8GX4M1E3200C16 đều được Corsair kiểm nghiệm nghiêm ngặt với quy trình chặt chẽ, kỹ càng nên tương thích với hầu hết các dòng bo mạch chủ hiệu suất lớn và tạo ra sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu suất, khả năng tương thích và độ ổn định.
Lời kết
Vừa rồi là giới thiệu về RAM Corsair Vengeance RGB 96GB DDR5 Bus 5600MHz CMH96GX5M2B5600C40. Hãy đến ngay Showroom TNC Store để trải nghiệm và khám phá thêm nhiều sản phẩm linh kiện máy tính khác, nhé!
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Corsair
Model VENGEANCE RGB 96GB (2x48GB) DDR5 bus 5600MHz
Bao gồm quạt KHÔNG
Màu sắc ĐEN
Khả năng tương thích bộ nhớ Dòng Intel 600, Dòng Intel 700
Khả năng tương thích chi tiết bộ nhớ Dòng Intel 600, Dòng Intel 700
Máy truyền nhiệt Nhôm
Đèn LED RGB
Dòng bộ nhớ DDR5
Kích thước bộ nhớ 96GB
Loại bộ nhớ DDR5
Định dạng bộ nhớ gói DIMM
Pin bộ nhớ gói 288
Hồ sơ hiệu suất XMP 3.0
Độ trễ SPD 40-40-40-77
Tốc độ SPD 4800 MHz
Điện áp SPD 1.1V