RAM Corsair Vengeance RGB 48GB (24GBx2) DDR5 Bus 5600MHz (CMH48GX5M2B5600C40)
MSP: RAMCS028
Đánh giá:
Lượt xem: 1018
Build PC với sản phẩm này
  • Dung lượng cấu hình: 2x24GB
  • Chuẩn kết nối: DDR5
  • Tương thích : Intel 600 và 700 Series
  • Bus XMP: 5600 Mhz
  • Độ trễ XMP: CL40-40-40-77
  • Điện áp XMP: 1.25V
  • Tự sửa lỗi ECC: Không
  • Tản nhiệt: Có
  • LED : Có
Xem thêm
Khuyến mãi khi mua sản phẩm
Giảm ngay 6% (Lên Đến 9.000.000đ) khi Build kèm PC (Chi Tiết TẠI ĐÂY)
Giảm thêm 2% khi Build PC kèm Màn Hình
Giảm thêm 3% khi Build PC kèm Gaming Gear
17.590.000đ
19.990.000đ
-13%
Bảo hành 36 Tháng
Hỗ trợ trả góp 0%, trả trước 0 đ
Hoàn tiền 200% nếu có hàng giả
Giao hàng nhanh trên toàn quốc
Hỗ trợ kĩ thuật online 24/7
Vệ sinh miễn phí PC, Laptop trọn đời
Mô tả sản phẩm
Đánh Giá Chi Tiết RAM Corsair Vengeance 48GB CMH48GX5M2B5600C40
Hiệu suất DDR5 tuyệt vời
Thế hệ RAM DDR5 mới mang nhiều cải tiến, xung nhịp cao hơn, điện áp thấp hơn và băng thông vượt trội so với thế hệ trước. Bộ nhớ trong Corsair Vengeance 48GB DDR5 có tốc độ Bus 5600MHz, đảm bảo hiệu suất đỉnh cao trong việc xử lý dữ liệu.
Đèn RGB rực rỡ
TNC Store RAM Corsair Vengeance 48GB DDR5 CMH48GX5M2B5600C40
Kiểm soát toàn diện
Tản nhiệt mát mẻ
Lời Kết
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Corsair
Model VENGEANCE RGB 48GB (2x24GB) DDR5 bus 5600MHz
Bao gồm quạt KHÔNG
Màu sắc ĐEN
Khả năng tương thích bộ nhớ Dòng Intel 600, Dòng Intel 700
Khả năng tương thích chi tiết bộ nhớ Dòng Intel 600, Dòng Intel 700
Máy truyền nhiệt Nhôm
Đèn LED RGB
Dòng bộ nhớ DDR5
Kích thước bộ nhớ 48GB
Loại bộ nhớ DDR5
Định dạng bộ nhớ gói DIMM
Pin bộ nhớ gói 288
Hồ sơ hiệu suất XMP 3.0
Độ trễ SPD 40-40-40-77
Tốc độ SPD 4800 MHz
Điện áp SPD 1.1V
Điểm tốc độ 5600 MT/s
Điện áp thử nghiệm 1,25V