Đánh giá chi tiết RAM Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) 5200Mhz (CMT32GX5M2B5200C40)
CMT32GX5M2B5200C40 đến từ thương hiệu danh tiếng
RAM Corsair Vengeance RGB 32GB 3600MHz DDR4 CMT32GX5M2B5200C40 là dòng Bộ nhớ trong cao cấp đến từ thương hiệu Corsair danh tiếng. Ram được trang bị dải LED và đồng bộ thiết lập tại iCUE để tạo thành một hệ sinh thái gắn kết toàn bộ hệ thống.
Chất lượng cao, ép xung cực đỉnh
Kết luận
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Thương Hiệu
Corsair
Loại Ram
Desktop
Model
Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5200Mhz
Dung Lượng
32GB (2x16GB)
Dòng Ram
DDR5
Tốc Độ
5200MHz
Độ Trễ
Hiệu điện thế
1.25V