Đánh giá chi tiết RAM Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) 6000Mhz (CMT32GX5M2X6000C36)
CMT32GX5M2X6000C36 đến từ thương hiệu danh tiếng
Chất lượng cao, ép xung tốt
Dòng RAM Corsair này là sự kết hợp tuyệt vời tối ưu hóa hiệu suất cao nhất trên bo mạch chủ Intel và AMD DDR5 mới nhất với băng thông lên đến 5600MHz.
Tương thích XMP 3.0
Kết luận
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Thương Hiệu
Corsair
Loại Ram
Desktop
Model
Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz
Dung Lượng
32GB (2x16GB)
Dòng Ram
DDR5
Tốc Độ
6000MHz
Độ Trễ
CL36-38-38-76
Hiệu điện thế
1.25V