Ram TeamGroup T-Force Delta TUF 32GB (16GBx2) DDR5 Bus 6000MHz (FF5D532G6000HC38ADC01)
MSP: SP122286
Đánh giá:
Lượt xem: 902
Build PC với sản phẩm này
  • Thương hiệu: TeamGroup
  • Tình trạng: Mới
  • Bảo hành: 60 tháng
Xem thêm
Khuyến mãi khi mua sản phẩm
Giảm ngay 6% (Lên Đến 9.000.000đ) khi Build kèm PC (Chi Tiết TẠI ĐÂY)
Giảm thêm 2% khi Build PC kèm Màn Hình
Giảm thêm 3% khi Build PC kèm Gaming Gear
11.190.000đ
12.290.000đ
-9%
Bảo hành 60 tháng
Hỗ trợ trả góp 0%, trả trước 0 đ
Hoàn tiền 200% nếu có hàng giả
Giao hàng nhanh trên toàn quốc
Hỗ trợ kĩ thuật online 24/7
Vệ sinh miễn phí PC, Laptop trọn đời
Mô tả sản phẩm
Đánh Giá Chi Tiết Ram TeamGroup T Force Delta TUF 32GB (FF5D532G6000HC38ADC01)
Các yếu tố chơi game TUF
TNC Store Ram TeamGroup T Force Delta TUF 32GB (FF5D532G6000HC38ADC01)
Tăng cường thiết kế làm mát PMIC
Hỗ trợ ASUS Aura Sync cho hiệu ứng ánh sáng đồng bộ
Hỗ trợ Intel XMP3.0
IC chất lượng cao cho tính ổn định và độ tin cậy
Lời Kết
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Model TeamGroup T-Force Delta TUF RGB DDR5
Chuẩn RAM DDR5 288 Pin Non-ECC Unbuffered DIMM
Tốc độ 5200
Độ trễ CL 40-40-40-76
Hiệu điện thế 1.25V