Ram Corsair 32GB/3200 (2x16G) Dominator Platinum White RGB (CMT32GX4M2E3200C16W)
MSP: RAMCS035
Đánh giá:
Lượt xem: 8632
Build PC với sản phẩm này
  • Chủng loại: Bộ nhớ trong
  • Hãng sản xuất: Corsair
  • Series: Dominator RGB
  • Loại RAM: DDR4
  • Đóng gói: 32GB (2x16GB)
  • Bus: 3200MHz
Xem thêm
Khuyến mãi khi mua sản phẩm
Giảm ngay 6% (Lên Đến 9.000.000đ) khi Build kèm PC (Chi Tiết TẠI ĐÂY)
Giảm thêm 2% khi Build PC kèm Màn Hình
Giảm thêm 3% khi Build PC kèm Gaming Gear
9.979.000đ
10.990.000đ
-10%
Bảo hành 36 Tháng
Hỗ trợ trả góp 0%, trả trước 0 đ
Hoàn tiền 200% nếu có hàng giả
Giao hàng nhanh trên toàn quốc
Hỗ trợ kĩ thuật online 24/7
Vệ sinh miễn phí PC, Laptop trọn đời
Mô tả sản phẩm
Chất lượng cao, ép xung tốt
Dòng RAM Corsair CMT32GX4M2E3200C16W này là sự kết hợp tuyệt vời tối ưu hóa hiệu suất cao nhất trên bo mạch chủ Intel và AMD DDR5 mới nhất với băng thông lên đến 5600MHz.
Tương thích XMP 3.0
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Thương Hiệu
Corsair
Loại Ram
DDR4
Model
Dominator Platinum
Dung Lượng
32GB (2x16GB)
Dòng Ram
Desktop
Tốc Độ
3200MHz
Độ Trễ
CL16
Hiệu điện thế
1.35V