Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMEG-G Hatsune Miku Edition 27 inch/ IPS/ 2K/ 1ms/ 260Hz
MSP: SP123589
Đánh giá:
Lượt xem: 1266
Build PC với sản phẩm này
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 27 inch
  • Công nghệ tấm nền: Fast IPS
  • Phân giải điểm ảnh: QHD (2560x1440)
  • Độ sáng hiển thị: 400 cd/㎡
  • Tần số quét màn: 260Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG), 0.3ms(min.)
  • Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100x100mm) - Flicker-free - Low Blue Light
  • Cổng cắm kết nối: USB-C x 1 (DP Alt Mode), DisplayPort 1.4 x 1 (HBR3), HDMI(v2.1) x 1, Earphone Jack: Yes, USB-C Power Delivery: 15W
Xem thêm
Khuyến mãi khi mua sản phẩm
Giảm thêm 2% khi Build PC kèm Màn Hình (Chi Tiết TẠI ĐÂY)
8.790.000đ
12.990.000đ
-33%
Bảo hành 36 tháng
Hỗ trợ trả góp 0%, trả trước 0 đ
Hoàn tiền 200% nếu có hàng giả
Giao hàng nhanh trên toàn quốc
Hỗ trợ kĩ thuật online 24/7
Vệ sinh miễn phí PC, Laptop trọn đời
Mô tả sản phẩm
Đánh Giá Chi Tiết Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMEG-G Hatsune Miku Edition
Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMEG-G Hatsune Miku Edition 27 inch/ IPS/ 2K/ 1ms/ 260Hz Không Gian Gaming Hóa Thành Concert
TNC Store Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix XG27ACMEG-G Hatsune Miku Edition 27 inch/ IPS/ 2K/ 1ms/ 260Hz
Hiệu Năng Đỉnh Cho Game Thủ
Đằng sau vẻ đẹp ấy là cấu hình mạnh dành cho game thủ competitive:
  • Màn hình 27” Fast IPS
  • Độ phân giải 2K (2560x1440)
  • Tần số quét 260Hz
  • Response time 1ms GTG (tối thiểu 0.3ms)
AI & Công Nghệ Hỗ Trợ Game
Màn Hình ASUS trang bị nhiều công nghệ thông minh tối ưu trải nghiệm game:
  • AI Dynamic Shadow Boost nâng vùng tối, dễ thấy kẻ địch
  • AI Dynamic Crosshair tự điều chỉnh tâm nhắm
  • GameVisual & GamePlus tuỳ chỉnh thể loại game
  • DisplayWidget — tinh chỉnh nhanh ngay desktop
Từng chi tiết đều hướng tới game thủ yêu độ công nghệ và tinh chỉnh sâu.
Kết Nối Đa Năng & Công Thái Học Xịn Sò
Màn hình trang bị bộ cổng đầy đủ:
  • USB-C (hỗ trợ Display + sạc 15W)
  • HDMI 2.1
  • DisplayPort 1.4
  • Jack tai nghe
Chân đế xoay, nghiêng, xoay dọc, chỉnh độ cao, hỗ trợ treo VESA 100x100. Dù làm việc hay chơi game, bạn đều tìm được góc nhìn hoàn hảo. Tiêu thụ điện thấp <29W, phù hợp setup LED RGB all-day.
Tổng Kết
Xem thêm
Đánh giá của khách hàng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Đánh giá sản phẩm
Chia sẻ đánh giá *
Họ và tên *
Nhập số điện thoại *
Gửi đánh giá
Thông số kỹ thuật
Hiển thị
Kích thước panel (inch) :27
Tỉ lệ khung hình :16:9
Khu vực Hiển thị (H x V) :596.74 x 335.66 mm
Bề mặt Hiển thị :Anti-Glare
Loại đèn nền :LED
Kiểu Panel :Công nghệ Fast IPS
Góc nhìn (CR≧10, H/V) :178°/ 178°
Pixel :0.233mm
Độ phân giải :2560x1440
Không gian màu (DCI-P3) :95%
Độ sáng (HDR, Đỉnh) :400 cd/㎡
Độ sáng (Typ.) :400cd/㎡
Tỷ lệ Tương phản (HDR, Tối đa) :100,000,000:1
Tỷ lệ Tương phản (Typ.) :1000:1
Màu hiển thị :1073.7M (10 bit)
Thời gian phản hồi :1ms(GTG), 0.3ms(min.)
Tần số quét (tối đa) :260Hz
HDR (Dải tương phản động mở rộng) Hỗ trợ :HDR10
Khử nhấp nháy :
Tính năng video
GameVisual :
Nhiệt độ màu. Lựa chọn :Có (8 Chế độ)
Điều chỉnh màu sắc :6 trục điều chỉnh (R, G, B, C, M, Y)
Điều chỉnh thông số gamma :Có (Hỗ trợ Gamma 1.8/2.0/2.2/2.4/2.6 )
GamePlus :
HDCP :
Extreme Low Motion Blur :
ELMB Sync:
Công nghệ VRR :Có (Adaptive-Sync)
Công nghệ GameFast Input :
Tăng bóng :
DisplayWidget : Có, Trung tâm DisplayWidget
Tần suất Ánh sáng Xanh Thấp :
ASUS Power Sync : Yes
A.I. Assistant Technology : AI Visual
A.I. Assistant Technology : Dynamic Crosshair
A.I. Assistant Technology : Dynamic Shadow Boost
Tính năng âm thanh
Loa :Không
Cổng kết nối
USB-C x 1 (DP Alt Mode)
DisplayPort 1.4 x 1 (HBR3)
HDMI(v2.1) x 1
Đầu cắm Tai nghe :
USB-C Power Delivery :15W
Tầng số tính hiệu
Tần số tín hiệu Digital :HDMI: 27 ~ 385 Khz (H) /48 ~ 260Hz (V)
USB-C, DisplayPort: 27 ~ 385 Khz (H)/ 48 ~ 260Hz(V)
Điện năng tiêu thụ
Điện năng tiêu thụ :Power On: < 29 W
Chế độ tiết kiệm điện :Standby: < 0.5 W
Chế độ tắt nguồn :
Điện áp :100-240V, 50/60Hz
Thông số kỹ thuật
Góc nghiêng :Có (+20° ~ -5°)
Xoay :Có (+45° ~ -45°)
Quay :Có (+90° ~ -90°)
Điều chỉnh Độ cao :0~110mm
Hiệu ứng ánh sáng :Aura Sync
Chuẩn VESA treo tường :100x100mm
Khoá Kensington :
Lỗ cắm chân máy tripod 1/4" :
Kích thước
Kích thước sản phẩm (W x H x D) :61.4 x 50.3 x 18.8 cm (24.17" x 19.80" x 7.40")
Kích thước vật lý không kèmkệ (W x H x D) :61.4 x 36.7 x 8.6 cm (24.17" x 14.45" x 3.39")
Kích thước hộp (W x H x D) :72.2 x 47.6 x 22.7 cm (28.43" x 18.74" x 8.94")